รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอพิเศษสุดประกันภัยรถยนต์สำหรับรถป้ายแดง สำหรับเซลล์ขายรถยนต์ทุกท่าน  (อ่าน 7590 ครั้ง)

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 สิงหาคม, 2018, 01:15:48 PM »

ออฟไลน์ senglazio

• วัยรุ่นตีนผี
  • *

อีก 1 ผลงานของทีมของงาน aunjaiinsurance ดอทคอม  เอกสารกรมธรรม กำลังดำเนินการจัดส่งให้นะครับ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 25 สิงหาคม, 2018, 08:15:54 AM »

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณโกมล    วิริยะ
2. คุณรัตนา วิริยะ
3.คุณทศพล  วิริยะ
4.คุณอัจฉรา   วิริยะ
5. คุณนาตยา   วิริยะ
6. คุณทรงยศ   สินมั่นคง
7. คุณสาวิตรี   สินมั่นคง
8. คุณพัชรา   สินมั่นคง
9.คุณอนุชิต  อาคเนย์
10.คุณสุวิทย์  อาคเนย์

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 กันยายน, 2018, 06:28:05 PM »

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณกานดา    วิริยะ
2. คุณนวพร วิริยะ
3.คุณชลิต  วิริยะ
4.คุณปรียาวดี   วิริยะ
5. คุณนีลรัตน์   สินมั่นคง
6. คุณณรงค์ชัย  สินมั่นคง
7. คุณกันยาพร สินมั่นคง
8. คุณธฤต   อาคเนย์
9.คุณธนวิทย์  อาคเนย์
10.คุณจันทร์ทิพย์ เทเวศ
11.คุณพัสสร     เทเวศ
12.คุณปองพล   ทิพย

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 15 กันยายน, 2018, 11:38:07 AM »

• *
1.คุณวัชระ    กรุงเทพ
2. คุณพิมพ์พร วิริยะ
3.คุณชัชวาลย์  วิริยะ
4.คุณภาวิณี   วิริยะ
5. คุณยศวิน   วิริยะ
6. คุณปัญญา  สินมั่นคง
7. คุณพิพัฒน์ สินมั่นคง
8. คุณสโรชา   ทิพย
9.คุณอัจฉรา  ทิพย
10.คุณพนิดา เทเวศ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 กันยายน, 2018, 08:32:02 PM »

• *
1.คุณวัชระ    วิริยะ
2. คุณพิมพ์พร วิริยะ
3.คุณชัชวาลย์  วิริยะ
4.คุณภาวิณี   วิริยะ
5. คุณยศวิน   สินมั่นคง
6. คุณปัญญา  สินมั่นคง
7. คุณพิพัฒน์ สินมั่นคง
8. คุณสโรชา   อาคเนย์
9.คุณอัจฉรา  อาคเนย์
10.คุณพนิดา เทเวศ
11.คุณสุภิศา  เทเวศ
12.คุณโสภิตา  ทิพย